Sáng 22-7, Quyền Chủ tịch UBND tỉnh Võ Tấn Đức chủ trì hội nghị công bố quyết định về công tác cán bộ.
Cùng dự có Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng ban Tổ chức Tỉnh ủy Đào Văn Phước; Phó chủ tịch UBND tỉnh Nguyễn Thị Hoàng.
Về phía Sở Công Thương có sự tham dự của đ/c Giám đốc Sở Phạm Văn Cường, đ/c Phó Giám đốc Sở Thái Thanh Phong và các đ/c đại diên các phòng, đơn vị thuộc Sở.
Tại buổi lễ, Quyền Chủ tịch UBND tỉnh Võ Tấn Đức đã trao quyết định bổ nhiệm ông Văn Hữu Đồng, Chánh văn phòng Sở Công thương giữ chức vụ Phó giám đốc Sở Công thương. Thời hạn bổ nhiệm 5 năm, kể từ ngày 22-7.
Phát biểu tại buổi lễ, Quyền Chủ tịch UBND tỉnh đã chúc mừng ông Văn Hữu Đồng được bổ nhiệm chức vụ mới. Quyền Chủ tịch UBND tỉnh nhấn mạnh, thời gian tới, với cương vị mới, ông Văn Hữu Đồng tích cực phát huy tinh thần đoàn kết, cùng Đảng ủy, Ban giám đốc Sở Công thương thực hiện tốt chức năng, nhiệm vụ trên các lĩnh vực được giao.
Hình ảnh: Quyền Chủ tịch UBND tỉnh Võ Tấn Đức trao quyết định về công tác cán bộ cho ông Văn Hữu Đồng